Tập tin:BSicon uexdSTR.svg
Giao diện
Kích thước bản xem trước PNG này của tập tin SVG: 250×500 điểm ảnh. Độ phân giải khác: 120×240 điểm ảnh | 240×480 điểm ảnh | 384×768 điểm ảnh | 512×1.024 điểm ảnh | 1.024×2.048 điểm ảnh.
Tập tin gốc (tập tin SVG, 250×500 điểm ảnh trên danh nghĩa, kích thước: 198 byte)
Lịch sử tập tin
Nhấn vào ngày/giờ để xem nội dung tập tin tại thời điểm đó.
Ngày/giờ | Hình xem trước | Kích cỡ | Thành viên | Miêu tả | |
---|---|---|---|---|---|
hiện tại | 13:57, ngày 2 tháng 2 năm 2020 | 250×500 (198 byte) | Jc86035 | Uploaded file | |
12:11, ngày 14 tháng 5 năm 2010 | 250×500 (311 byte) | Vunz |
Trang sử dụng tập tin
Có 3 trang tại Wikipedia tiếng Việt có liên kết đến tập tin (không hiển thị trang ở các dự án khác):
Sử dụng tập tin toàn cục
Những wiki sau đang sử dụng tập tin này:
- Trang sử dụng tại az.wikipedia.org
- Trang sử dụng tại cy.wikipedia.org
- Trang sử dụng tại da.wikipedia.org
- Trang sử dụng tại de.wikipedia.org
- Eisern-Siegener Eisenbahn
- Lokalbahn Wien–Baden
- Kraftwerke Oberhasli
- Chemin de fer du Blanc-Argent
- Bahnstrecke Port-de-Piles–Argenton-sur-Creuse
- Bahnstrecke Étang–Santenay
- Bahnstrecke Vierzon–Saincaize
- Bahnstrecke Moulins–Mâcon
- Bahnstrecke Brétigny–La Membrolle-sur-Choisille
- Bahnstrecke Paray-le-Monial–Givors-Canal
- Bahnstrecke Bourges–Miécaze
- Réseau de la Woëvre
- Bahnstrecke Givors-Canal–Grezan
- Bahnstrecke Saint-Germain-du-Puy–Cosne-Cours-sur-Loire
- Bahnstrecke Lutzelbourg–Drulingen
- Bahnstrecke Limoges-Bénédictins–Angoulême
- Bahnstrecke Limoges-Bénédictins–Périgueux
- Straßenbahn Bologna
- Bahnstrecke Tulle–Meymac
- Bahnstrecke Commentry–Gannat
- Bahnstrecke Lussac-les-Châteaux–Saint-Saviol
- Bahnstrecke Corbeil-Essonnes–Montereau
- Bahnstrecke Szolnok–Debrecen
- Bahnstrecke Pont-de-Braye–Blois
- Bahnstrecke Les Sables-d’Olonne–Tours
- Bahnstrecke Neuville-de-Poitou–Bressuire
- Bahnstrecke Eyguières–Meyrargues
- Bahnstrecke Loudun–Châtellerault
- Bahnstrecke Ágfalva–Brennbergbánya
- Bahnstrecke Nexon–Brive-la-Gaillarde
- Bahnstrecke Lourdes–Pierrefitte-Nestalas
- Bahnstrecke Maison-Dieu–Laumes-Alésia
- Trang sử dụng tại en.wikipedia.org
Xem thêm các trang toàn cục sử dụng tập tin này.