Tập tin:BSicon num4r.svg
Giao diện
Kích thước bản xem trước PNG này của tập tin SVG: 500×500 điểm ảnh. Độ phân giải khác: 240×240 điểm ảnh | 480×480 điểm ảnh | 768×768 điểm ảnh | 1.024×1.024 điểm ảnh | 2.048×2.048 điểm ảnh.
Tập tin gốc (tập tin SVG, 500×500 điểm ảnh trên danh nghĩa, kích thước: 294 byte)
Lịch sử tập tin
Nhấn vào ngày/giờ để xem nội dung tập tin tại thời điểm đó.
Ngày/giờ | Hình xem trước | Kích cỡ | Thành viên | Miêu tả | |
---|---|---|---|---|---|
hiện tại | 23:35, ngày 3 tháng 10 năm 2009 | 500×500 (294 byte) | Sameboat | for following BSicon policy. | |
05:22, ngày 28 tháng 9 năm 2009 | 500×500 (296 byte) | Sameboat | {{Information |Description=Icon for category:BSicon templates |Source={{own}} |Date=as upload date |Author=Sameboat |Permission={{PD-geometry}} |other_versions= }} Category:Icons for railway descriptions/text |
Trang sử dụng tập tin
Có 4 trang tại Wikipedia tiếng Việt có liên kết đến tập tin (không hiển thị trang ở các dự án khác):
Sử dụng tập tin toàn cục
Những wiki sau đang sử dụng tập tin này:
- Trang sử dụng tại en.wikipedia.org
- Trang sử dụng tại es.wikipedia.org
- Trang sử dụng tại fr.wikipedia.org
- Compagnie des transports strasbourgeois
- Ligne de Lille aux Fontinettes
- Ligne de Fives à Mouscron (frontière)
- Ligne de Bordeaux à Lacanau
- Ligne d'Amagne - Lucquy à Revigny
- Schéma de la LGV Sud-Est
- Schéma de la ligne de Paris-Austerlitz à Bordeaux-Saint-Jean
- Ligne de Saint-Nazaire au Croisic
- Ligne de Saint-Julien (Troyes) à Gray
- Utilisateur:Géofer/Brouillon
- Schéma de la ligne de Moret - Veneux-les-Sablons à Lyon-Perrache
- Ligne de Bobigny à Sucy - Bonneuil
- Réseau des Landes, de la Gironde et du Blayais
- Ligne des Aubrais - Orléans à Orléans
- Schéma de la ligne de Longueau à Boulogne-Ville
- Schéma de la ligne de Béziers à Neussargues
- Schéma de la ligne de Narbonne à Port-Bou (frontière)
- Schéma de la ligne de Chartres à Bordeaux-Saint-Jean
- Schéma de la ligne de Nantes-Orléans à Châteaubriant
- Schéma de la LGV Sud Europe Atlantique
- Schéma de la LGV Bretagne-Pays de la Loire
- Schéma de la ligne de L'Estaque à Marseille-Joliette
- Schéma de la ligne de Lérouville à Metz-Ville
- Schéma de la ligne de Limoges-Bénédictins à Angoulême
- Schéma des lignes 6c, 6d et 6k (CFL)
- Schéma de la ligne de Metz-Ville à Zoufftgen
- Schéma de la ligne de Châlons-en-Champagne à Reims-Cérès
- Trang sử dụng tại id.wikipedia.org
Xem thêm các trang toàn cục sử dụng tập tin này.