Tập tin:BSicon num3l.svg
Giao diện
Kích thước bản xem trước PNG này của tập tin SVG: 500×500 điểm ảnh. Độ phân giải khác: 240×240 điểm ảnh | 480×480 điểm ảnh | 768×768 điểm ảnh | 1.024×1.024 điểm ảnh | 2.048×2.048 điểm ảnh.
Tập tin gốc (tập tin SVG, 500×500 điểm ảnh trên danh nghĩa, kích thước: 296 byte)
Lịch sử tập tin
Nhấn vào ngày/giờ để xem nội dung tập tin tại thời điểm đó.
Ngày/giờ | Hình xem trước | Kích cỡ | Thành viên | Miêu tả | |
---|---|---|---|---|---|
hiện tại | 23:31, ngày 3 tháng 10 năm 2009 | 500×500 (296 byte) | Sameboat | for following BSicon policy. | |
05:19, ngày 28 tháng 9 năm 2009 | 500×500 (294 byte) | Sameboat | {{Information |Description=Icon for category:BSicon templates |Source={{own}} |Date=as upload date |Author=Sameboat |Permission={{PD-geometry}} |other_versions= }} Category:Icons for railway descriptions/text |
Trang sử dụng tập tin
Có 4 trang tại Wikipedia tiếng Việt có liên kết đến tập tin (không hiển thị trang ở các dự án khác):
Sử dụng tập tin toàn cục
Những wiki sau đang sử dụng tập tin này:
- Trang sử dụng tại be.wikipedia.org
- Trang sử dụng tại en.wikipedia.org
- North Sydney railway station
- Sydenham railway station, Sydney
- Liverpool railway station, Sydney
- West Ryde railway station
- Gambir railway station
- Cheshire Midland Railway
- Huangbeiling station
- Qianhaiwan station
- Wanxia station
- User talk:YLSS
- User:Peterwhy/tBS-sandboxes
- Tallawong railway station
- Wikipedia:Templates for discussion/Log/2015 June 21
- Talk:Oakland Wye
- Cintura Line
- Sintra Line
- Linha de Vendas Novas
- Template:Cheshire Midland Railway
- Template:Linha de Cintura
- Trang sử dụng tại es.wikipedia.org
- Estación de Villaverde Alto
- Estación de Madrid-Chamartín-Clara Campoamor
- Estación de Villaverde Bajo
- Estación de Pinar
- Estación de Mataró
- Estación de Villabona de Asturias
- Usuario:Bernard/pruebas
- Línea de Cintura
- Estación de Atocha-Cercanías
- Anexo:Esquema de la línea Madrid-Hendaya
- Usuario:Snooze123/Taller
- Trang sử dụng tại eu.wikipedia.org
- Trang sử dụng tại fr.wikipedia.org
- Ligne 11 Express du tramway d'Île-de-France
- Ligne de Paris-Bastille à Marles-en-Brie
- Ligne de Guingamp à Paimpol
- Ligne de Miramas à l'Estaque
- Ligne de Lille aux Fontinettes
- Ligne de Fives à Mouscron (frontière)
- Ligne d'Amiens à Laon
- Utilisateur:Babskwal/Essai
- Ligne de Metz-Ville à Château-Salins
- Ligne de Bordeaux à Lacanau
- Ligne d'Ormoy-Villers à Boves
- Schéma de la ligne de Paris-Lyon à Marseille-Saint-Charles
- Ligne de Saint-Nazaire au Croisic
- Ligne de Saint-Julien (Troyes) à Gray
- Ligne de Cheval-Blanc à Pertuis
- Ligne du Martinet à Beaucaire
- Ligne de Givors-Canal à Chasse-sur-Rhône
- Réseau des Landes, de la Gironde et du Blayais
Xem thêm các trang toàn cục sử dụng tập tin này.