Sử dụng tập tin toàn cục của “Tập tin:BSicon num3l.svg”
Giao diện
Trang này cho biết một tập tin cụ thể được sử dụng ở đâu trên các wiki kia. Các thông tin này cũng xuất hiện ở cuối trang miêu tả tập tin.
Trang sử dụng tại be.wikipedia.org
Trang sử dụng tại en.wikipedia.org
- North Sydney railway station
- Sydenham railway station, Sydney
- Liverpool railway station, Sydney
- West Ryde railway station
- Gambir railway station
- Cheshire Midland Railway
- Huangbeiling station
- Qianhaiwan station
- Wanxia station
- User talk:YLSS
- User:Peterwhy/tBS-sandboxes
- Tallawong railway station
- Wikipedia:Templates for discussion/Log/2015 June 21
- Talk:Oakland Wye
- Cintura Line
- Sintra Line
- Linha de Vendas Novas
- Template:Cheshire Midland Railway
- Template:Linha de Cintura
Trang sử dụng tại es.wikipedia.org
- Estación de Villaverde Alto
- Estación de Madrid-Chamartín-Clara Campoamor
- Estación de Villaverde Bajo
- Estación de Pinar
- Estación de Mataró
- Estación de Villabona de Asturias
- Usuario:Bernard/pruebas
- Línea de Cintura
- Estación de Atocha-Cercanías
- Anexo:Esquema de la línea Madrid-Hendaya
- Usuario:Snooze123/Taller
Trang sử dụng tại eu.wikipedia.org
Trang sử dụng tại fr.wikipedia.org
- Ligne 11 Express du tramway d'Île-de-France
- Ligne de Paris-Bastille à Marles-en-Brie
- Ligne de Guingamp à Paimpol
- Ligne de Miramas à l'Estaque
- Ligne de Lille aux Fontinettes
- Ligne de Fives à Mouscron (frontière)
- Ligne d'Amiens à Laon
- Utilisateur:Babskwal/Essai
- Ligne de Metz-Ville à Château-Salins
- Ligne de Bordeaux à Lacanau
- Ligne d'Ormoy-Villers à Boves
- Schéma de la ligne de Paris-Lyon à Marseille-Saint-Charles
- Ligne de Saint-Nazaire au Croisic
- Ligne de Saint-Julien (Troyes) à Gray
- Ligne de Cheval-Blanc à Pertuis
- Ligne du Martinet à Beaucaire
- Ligne de Givors-Canal à Chasse-sur-Rhône
- Réseau des Landes, de la Gironde et du Blayais